SEARCH THIS BLOG

Looking for a particular song? Search this blog here:

Loading...

16 August 2013

Baba Yetu [Our Father / Swahili / Christopher Tin]












Baba yetu, Yetu uliye
Mbinguni yetu, Yetu amina!
Baba yetu Yetu uliye
Jina lako e litukuzwe.
Utupe leo chakula chetu
Tunachohitaji utusamehe
Makosa yetu, hey!
Kama nasi tunavyowasamehe
Waliotukosea usitutie
Katika majaribu, lakini
Utuokoe, na yule, muovu e milele!
Ufalme wako ufike utakalo
Lifanyike duniani kama mbinguni. Amina

Background Information

Composer: Christopher Tin (2005)

No comments:

Post a Comment